ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 พฤษภาคม 2006, 18:53
gnopy's Avatar
gnopy gnopy ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

gnopy is on a distinguished road
ผมคงต้องถอนตัวรอบแรกไปก่อนนะครับพอดีไม่คอ่ยสะดวกบ้านไม่ติดเน็ตคำตอบเลยช้า และผมก็พิมพ์ลาเท็กซืไม่เป็นเดี๋ยวรอผมศึกษาได้แล้วค่อยมาประลองใหม่ อีกอย่างวรยุทธ์ของผมปลายแถวมากหนำซ้ำยังอยู่ม.ปลายด้วย ผมว่าผมไปขยันก่อนดีกว่าค่อยมาสู้ใหม่ ส่วนรอบสองผมจาลงแข่งขันเพราะไม่ได้คำนวณฮ่าๆๆ
ป.ล คุณ gool ทำไมไม่มีตรงที่ให้คะแนน ผมดูประวัติไม่ได้เลยอะครับ ถามเลยละกัน เรียนระดับไหน และอยู่ชั้นอะไร หรือว่ามหาลัย เก่งมากเลยครับ ความคิดแนวดี ผมว่าผมอยู่ในบอร์ดนี้คงจะเก่งขึ้นสักวันแน่นอน
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้