ดูหนึ่งข้อความ
Old 07 ตุลาคม 2011, 23:57
lek2554's Avatar
lek2554 lek2554 ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

lek2554 is on a distinguished road

ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ อาจจะมีการเข้าใจผิดเกี่ยวกับการสื่อสารครับ

คุณหยินหยางไม่ได้มีเจตนาที่จะก้าวล่วงผู้ใดเลยครับ อาจกระเซ้าเหย้าแหย่เล่น ประสาคนคุ้นเคยกันบนบอร์ด

เพราะท่านก็ได้สรุปใจความสำัคัญของข้อความไว้แล้วว่า "แต่ที่แน่ๆใจความอยู่ที่ สรุปมาเป็นภาษาง่ายๆแบบที่ตัวเองสัมผัสได้ พออ่านแล้ว "รู้สึก" ไปกับมัน"

คุณหยินหยาง เป็นผู้ที่มีจิตใจที่ดีมากครับ เท่าที่ผมรู้จักมาในเวลา 1 ปี ที่ผมเป็นสมาชิกบนบอร์ดนี้ (จริง ๆ ผมเข้าเวปคุณกรตั้งแต่ปี 2544 แต่มาอยู่ต่า่งจังหวัดบ้านไม่มี internet เลยขาดการติดต่อไป)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้