ดูหนึ่งข้อความ
Old 08 ตุลาคม 2011, 20:49
Real Matrik's Avatar
Real Matrik Real Matrik ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Real Matrik is on a distinguished road

ทุกท่านก็ได้แนะนำเกี่ยวกับวิธีการกันไปแล้ว
แต่มีสิ่งหนึ่งที่ผมคิดว่าจำเป็นพอๆกับวิธีการเลยซึ่งก็คือ "กำลังใจ" ครับ (ถ้าสกายไลน์ไม่มีน้ำมัน เดินเอายังเร็วกว่าเลยครับ )
แล้วจะหามาจากไหนล่ะ เท่าที่คิดออกตอนนี้มี 3 อย่างครับคือ ทำโจทย์ได้, มีคนชม(อย่างที่คุณหยินหยางได้บอกไป) และการได้อ่านประวัติของบุคคลสำคัญต่างๆครับ เช่น เอดิสัน ไอน์สไตน์ บลาๆ (เนื้อคู่คงไม่เกี่ยวนะครับ )
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้