ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 มิถุนายน 2006, 18:01
Pramote's Avatar
Pramote Pramote ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Pramote is on a distinguished road
Wink

ขอขอบคุณ พี่nongtum ส่วนพี่Mastermanderที่ถามว่าเอาโจทย์มาจากไหน ก็เอามาจากเวปไซต์ที่รวมโจทย์ของคุณdeathspirit โธ่!! พี่ไม่ยอมเฉลยข้อ3เลย ที่พี่บอกว่าเป็นโจทย์ของพี่เลย ตอนนี้ผมเข้าใจแล้วครับ เพราะโจทย์ทำนองเดียวกันกับข้อ2 พี่GFKเป็นคนเฉลยให้ผมเองครับที่วิชาการดอทคอม

ตอนนี้ผมยังอ่อนอยู่ เรียนแค่ป.6 พอไม่เข้าใจก็ถามพ่อ พ่อก็ดันตอบไม่ได้ เลยต้องให้พี่ๆช่วยซะแล้ว

ขอบคุณมากๆครับ