ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 ธันวาคม 2011, 21:47
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Lightbulb

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ puppuff View Post
ไม่ทราบว่ามีใครเฉลยข้อสอบชุดนี้บ้างค่ะ พอดีว่าลูกชายลองทำแล้วอยากรู้ว่าคำตอบถูกต้องแค่ไหนเพียงไร ขอขอบพระคุณผู้ที่กรุณาเฉลยข้อสอบให้ล่วงหน้าน่ะค่ะ เพราะลูกจะได้ฝึกฝนและทราบข้อที่ทำไม่ได้ค่ะ สำหรับท่านที่เฉลยขอขอบพระคุณทุกท่านจากใจจริงอีกครี้งค่ะ ขอบพระคุณค่ะ
เฉลยละเอียดของ สพฐ. ทำเองปกติแล้วจะใช้เวลาขั้นต่ำ 2 ปี กว่าจะทำหรือเผยแพร่ออกมา ลองเทียบคำตอบที่สมาชิกตอบในกระทู้นี้เลยครับ.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้