ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 มกราคม 2012, 22:39
Zentriol's Avatar
Zentriol Zentriol ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Zentriol is on a distinguished road

อ้างอิง:
คิดว่าข้อนี้ตอบ 420 เท่าเดิมๆแหละครับ
เช่น MATH
1; HMAT
2; THMA
3; ATHM
4; MATH
มี 4 ตัว สลับ 4 ครั้งกลับที่เดิมครับ ไม่ต้อง +
แต่จำได้ว่าโจทย์เขาให้มาเป็น

บรรทัด 1; MATH
บรรทัด 2; HMAT
บรรทัด 3; THMA
บรรทัด 4; ATHM
บรรทัด 5; MATH
.
.
.

ประมาณนี้อะครับ

อ้างอิง:
ชีวะ แบคทีเรีย อยู่กับสาหร่ายรูไจน่าไรประมาณนี้ แล้วมีแสงเข้ามา 7สี ข้อใดไม่ใช่ข้อสรุปจากการทดลอง
อันนี้รู้สึกผมจะกาข้อ ความเข้มข้นแสงมีผลต่อการเจริญเติบโต อะครับ

15 มกราคม 2012 22:44 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้