ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 มีนาคม 2001, 17:28
<mrgon>

จริง ๆ แล้วพี่มีข้อสอบเป็นกะตั้งเลยนะครับ.
มากมายจนไม่มีใครทำได้หมดแหง ๆ
ทั้งไทยเวอร์ชัน จนถึงข้อสอบต่างประเทศ
เป้นพัน ๆ ข้อ
แต่ปัญหาคือตอนนี้พี่ไม่ค่อยจะว่างซักเท่าไร
พี่ทำงานอยู่น่ะครับ
งานใช้ปากกากะสมองกระดกปากกาวันนึง
ก็ได้หลายพันแล้ว ไม่ใช่สอนพิเศษนะ
สอนพิเศษมันงานอดิเรก
ทำโฮมเพจอันนี้ไม่ได้คิดหวังเรื่องเงินซักบาทครับ
ทำอยู่นี่ทำด้วยใจรักจริง ๆ
หวังอยากให้มีชุมชนคณิตศาสตร์
แหล่งแรกของเด็กไทยเราเลย
หวังจะมีนักคณิตศาสตร์เก่ง ๆ สุดยอด
ขึ้นมาจริง เพราะตอนพี่เรียนหนังสือ มัธยม
โจทย์บางข้อตั้งหลายวันกว่าจะคิดออก
เปลืองแรงงานมากเลย
งานนี้รับรองว่าไม่มีเลิก
ไม่ได้ทำเล่น ๆ คอยดูไปเรื่อย ๆ นะครับ.
ว่าจะเจ๋งสุดยอดระดับไหน
คนอย่างพี่ไม่มีการทำอะไรเล่น ๆ ครับ.
ทุกอย่างที่ทำมุ่งหวังผลดีที่สุด
แต่ก็ต้องอาศัยปากต่อปากด้วยครับ.
เพราะพี่คงไม่เวลาไปโปรโมทอะไรที่ไหนหรอก
อ้อโฮมเพจของน้องเอ๊ะยังไม่เสร็จนี่ครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้