ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 กันยายน 2006, 23:22
prachya prachya ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

prachya is on a distinguished road
บอกตามตรงว่า แผนภูมิต้นใบที่ว่า ผมไม่รู้จักเลยครับ -*- แต่ละรร.แทบไม่มีใครสอนเลย ก้อเพิ่งถามเพื่อนที่เรียนพิเศษมา ก้อเพิ่งจะรู้ว่าต้นเป็นหลักสิบ ใบเป็นหลักหน่วย ซะงั้น

อย่างน้อยๆ Onet ผมก้อผิดข้อนี้ไปข้อนึงแล้วหละครับพี่กร ฮิฮิ (หรือถ้าโชคดีอาจจะ hand of god มั่วถูก ก้ออีกเรื่อง)

ปล. ตอนแข่งตอบปัญหารอบชิงที่จุฬา ผมเคยมั่วเติมคำตอบถูกข้อนึงด้วย (พูดอย่างภูมิใจ ) เป็นคำถามเกี่ยวกับเคมี คำนวณกรดเบสอะไรซักอย่าง นึกอะไรไม่ออกวินาทีสุดท้าย ตอบมั่วไปเลย 10-11 ถูกซะด้วย -*- เอาตัวเลขในโจทย์มาหาค่าเฉลี่ยมั่วๆ ดีนะกรรมการไม่ให้แสดงวิธีคิด เค้าเฉลยเป็นหน้าๆ แฮ่กๆ มะงั้น..

23 กันยายน 2006 23:25 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ prachya
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้