ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 มกราคม 2012, 05:39
PoomVios45's Avatar
PoomVios45 PoomVios45 ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

PoomVios45 is on a distinguished road

ผมก็ได้เข้ามาเป็นน้องใหม่ไม่นานมานี้เอง ....

ความรู้ งู ๆ ปลา ๆ ที่จะพอสอน นายน้อยของกระผม ...

ก็ได้ความรู้จากที่นี่เกือบ 99% อีก 1% อ่าน และพยายามทำความเข้าใจเอง...

คุณ banker เป็นอีกคนหนึ่งในหลาย ๆ คนที่นี่

ที่คอยแนะนำผม หลาย ๆ ข้อที่ไม่เข้าใจ ก็ได้มาจากคุณ banker เหมือนกัน...

ก็ไม่มีอะไรมากมาย ขออวยพร ย้อนหลังปีใหม่ + ตรุษจีน ไปเลย ... 5555

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มาก ๆ ....... จากใจจริง .....
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้