ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 มีนาคม 2001, 17:30
<เอ๊ะ>

คือ ที่บอกว่า ไม่ค่อยได้ update น่ะ
ผมหมายถึง หน้าแรกของ homepage น่ะครับ
เพราะเข้ามาที่ไรก็ยังเห็น last update เทื่อวันที่ 11 มิ.ย อยู่ตลอด ผมก็เลยเข้าใจว่า web นี้ webmaster คงไม่ค่อยได้อยู่ปรับปรุงเท่าไหร่ เพราะนีมันก็เดือนนึงแล้ว
แต่ได้เห็นพี่ webmaster บอกแล้วก็ดีใจ ว่ากำลังทำอยู่
และเห็นสิ่งที่เปลี่ยนแปลงแล้ว 1 อย่างคือ font เปลี่ยนไป....

web นั้นไม่ใช่ของผมหรอกครับ !! ผมเห็นเพื่อนทำแล้วไม่ค่อยเห็นมีใครเข้า ก็เลยมาช่วย promote ให้ หวังว่าคงไม่คิดค่าโฆษณานะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้