ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 มีนาคม 2012, 21:30
BLACK-Dragon's Avatar
BLACK-Dragon BLACK-Dragon ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

BLACK-Dragon is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ polsk133 View Post
ไม่หรอกครับ ตั้งแต่วันที่ผมอ่านเจอที่คุณ Black Dragon โพส ผมนึกว่าคุณอยู่ ม.ปลายแล้วซะอีกครับ
สพฐ. ข้อ 5 ก็ทำได้ด้วยหนิครับ แล้วผมก็เห็นคุณ ทำแต่โจทย์โหดๆทั้งนั้นเลยครับ
เรื่องจริงครับ ที่คุณพล เก่งกว่าผม

เชื่อมั่นในสิ่งที่ตัวเองมีอยู่ครับ ข้อสอบที่คุณเห็นผมทำบางครั้งมันอาจจะไม่ได้ยากสำหรับคุณเลยก็ได้

สู้ ๆอีก 1 วันเอาเหรียญทองนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้