ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 มกราคม 2007, 23:03
RedfoX's Avatar
RedfoX RedfoX ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

RedfoX is on a distinguished road
Icon23

ไปดูคะแนนสอบตัวเองมาครับ เฮ้อเซ็งมากครับ ทำแบบแสดงวิธีทำไปแต่เขาให้คะแนนผมน้อยมากครับ(ทำถูกนะ)
สำหรับข้อ 2.9 นะครับ ผมคิดว่าแนวคิดของโจทย์ข้อนี้ไม่ได้ให้เราคิดเลขหรอกครับ แค่ใช้คุณสมบัติหาเซตคร่าวๆแล้วนำมายูเนียนก็ได้นะครับ(ถูกด้วยละ)
สำหรับข้อ 2.7 นี่ผมยังไม่ค่อยเข้าใจนะครับ รบกวนคุณ warut ช่วยอธิบายเพิ่มทีนะครับ

ขออีกนิดครับ สงสัยว่าข้อ2.1 นั้น ลืมคำตอบ 0 ไปหรือเปล่า ครับ เพราะ ในเฉลยเขาไม่มีครับ

25 มีนาคม 2007 23:37 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้