ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 มีนาคม 2012, 04:31
FUGI's Avatar
FUGI FUGI ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

FUGI is on a distinguished road
Default อยากได้หนังสือปูพื้นฐานคณิตศาสตร์

คือตอน ม.ต้น ผมไม่ได้ตั้งใจเรียนเท่าไหร่ เลยตามเพื่อนไม่ทัน ทีนี้จะขึ้น ม.ปลาย ล่ะ
แต่ไม่เข้าใจคณิตศาสตร์ตั้งแต่พื้นฐานเลย แต่คณิตของ ประถม 1-6 ผมเข้าใจอยู่
แต่ของ ม.1-3 ตั้งแต่พื้นฐานผมไม่เข้าใจเลยซักอย่าง ตอนนี้รู้สึกเสียใจมากที่ไม่ตั้งใจ
เลยอยากจะได้ หนังสือ หรือ โปรแกรม หรือ บทความ
ที่สอนตั้งแต่พื้นฐานของพื้นฐาน ของ ม.1 ถึง ม.3 อะครับ
ไม่ทราบว่ามีใครพอจะรู้จักหนังสือพวกนี้ไหม แล้ว หนังสือเล่มนั้น มีชื่อว่าอะไร ผมจะได้ไปหาซื้อได้ถูก
เอาแบบสอนตั้งแต่ พื้นฐานของพื้นฐาน ของ ม.1 ถึง ม.3 เลยน่ะครับ ขอบคุณครับ