ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 มีนาคม 2012, 18:29
ผู้โง่เขลา's Avatar
ผู้โง่เขลา ผู้โง่เขลา ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

ผู้โง่เขลา is on a distinguished road
Default งานวิจัยครับ

คือว่า ผมเป็นนิสิตปีหนึ่งน่ะครับ แล้วผมได้ทุน ซึ่งทางทุนเค้ามีการจัดทุนให้วิจัยแบบลองวิจัยอ่ะครับ แต่พอผมไปปรึกษาอาจารย์แล้วเค้าบอกว่า ปีหนึ่งยัง ทำไม่ได้ เพราะความรู้ยังน้อยอยู่ คือผมอยากถามว่า ปรกติ งานวิจัยด้านmathเนี่ย ส่วนใหญ่เค้าทำอะไรกันบ้างหรอครับ แบบ basicก็ได้อ่ะครับ แบบเช่นพิสูจน์อะไรแบบนี้รึป่าวครับ ?? ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบบ
ปล คือผมอยากทำง่ะ>___<