ดูหนึ่งข้อความ
Old 16 มีนาคม 2012, 23:51
blurred.blues22's Avatar
blurred.blues22 blurred.blues22 ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

blurred.blues22 is on a distinguished road
Default ถามเรื่องคะแนนมหิดลวิทยานุสรณ์ค่ะ

พฤศจิกายนที่จะถึงนี้หนูจะสอบเข้าแล้วค่ะ หนูมีคำถามมากมายเลยที่อยากทราบ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยค่ะ
1.อยากทราบระบบการสอบของมหิดลวิทยานุสรณ์ค่ะ
2.อยากทราบคะแนนต่ำสุดของคนที่สอบผ่านรอบแรกค่ะ(ปีไหนก็ได้)
3.อยากทราบคะแนนเต็มของทุกวิชารวมกันค่ะ
4.อยากปรึกษาว่า ถ้าชอบวิชาคณิตศาสตร์มากๆ แต่ว่าไม่ค่อยถูกกับวิชาวิทยาศาสตร์เท่าไหร่ ควรที่จะเรียนมหิดลวิทยานุสรณ์มั้ยคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ แหะๆ
=)
MWITS#23 2555
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้