ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 เมษายน 2012, 20:55
Scylla_Shadow's Avatar
Scylla_Shadow Scylla_Shadow ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Scylla_Shadow is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Night Baron View Post
แล้วข้อ6ไม่ได้ตอบข.หรอครับ ผมได้จนนับที่หาร 2ตัวนั้นลงคือ 8 16 32 ซึ่งผลบวกคือ 56 ครับ
ครับ 56 ครับ เมาเยอะมาก

ปล. เพิ่งรู้ตัวว่าเมาเยอะขนาดนี้
ปล.2 ตอนออกโจทย์ก็ออกคำตอบไว้ในช้อย พอมีคนมาขอให้ทำเฉลย
ส่วนตัวไม่ได้จดโพยไว้ เลยนึกๆเอา อาจจะเฉลยผิดมั่ง แต่คาดว่าคำตอบมันก็มีในตัวเลือกหมดแหล่ะมั้ง TT
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้