ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 เมษายน 2012, 16:43
MaTh FoCuS MaTh FoCuS ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

MaTh FoCuS is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ~ToucHUp~ View Post
T-score หมายถึงอะไรเหรอครับ??
เท่าทีฟังมานะครับ
มันจะเหมือนเป็นคะเเนนที่เทียบกับทั้งประเทศอ่ะครับ ก็คือ เเต่ละข้อก็มีความยากง่ายต่างกัน ดังนั้นเวลาทำข้อ ๆ หนึ่งถ้าข้อนั้นยากคนส่วนใหญ่ก็จะผิดเเล้วหากเราทำถูกคะเเนน T-score ก็จะเยอะขึ้น เเต่ถ้าข้อนั้นง่ายคนส่วนใหญ่ก็จะทำถูกเเล้วถ้าเราทำถูกเเต่ว่าคะเเนน T-score จะน้อยกว่ากรณีข้างต้นครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้