ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 เมษายน 2012, 23:17
~ArT_Ty~'s Avatar
~ArT_Ty~ ~ArT_Ty~ ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

~ArT_Ty~ is on a distinguished road

ข้อ 3 ตั้งสมการดูครับ ใช้พีธากอรัส จะได้ว่าพื้นที่วงกลมเล็กเป็น หนึ่งในสี่เท่าของวงกลมใหญ่กลางครับ

แสดงว่ามีพื้นที่เป็น...ของครี่งวงกลมนั่นเอง

ข้อ 2 สมการไหนครับ ไม่มีเครื่องหมายเท่ากับอ่ะครับ

29 เมษายน 2012 23:18 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ ~ArT_Ty~
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้