ดูหนึ่งข้อความ
Old 08 พฤษภาคม 2012, 16:14
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เด็กประถม View Post
hint ให้ผมอีกหน่อยได้ไหมคับ -/\- ลากเส้นไหนบ้างอ่ะคับ
จะเอาอย่างงั้นหรือถ้าลากเส้น ข้อนี้ผมไม่ได้เรียกว่า hint แล้วนะ เพราะเห็นเส้นที่ลาก ก็ขาดแค่แก้สมการเอง ก็ได้คำตอบแล้ว

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เด็กประถม View Post
thx a lot kub
ช่วยอทิบายเหตุผลที่BAE เท่ากันทุกประการกับOEA หน่อยคับ -/\-
เหตุผลก็คือ ไม่มีเหตุผล หลวงปู่เข้าฝัน กะเอา มั่ว ดูผิด ไม่รู้เหมือนกัน ฯลฯ

ลองเลือกสักอันก็ได้ครับ ผลลัพธ์คือเหมือนกัน
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้