ดูหนึ่งข้อความ
Old 04 มิถุนายน 2012, 11:49
Onasdi's Avatar
Onasdi Onasdi ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Onasdi is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Sazs View Post
max = 2 min = -2 แต่คือผมไม่กล้าตอบคำตอบนี้เพราะผมสงสัยว่า จำเป็นรึเปล่าครับ ที่ เวลา อินทิเกรตแบบจำกัดแล้ว ตัวเลขที่ห้อยข้างบนต้องมากกว่าข้างล่างเสมอครับ ?
ตัวเลขที่ห้อยข้างบนสามารถน้อยกว่าข้างล่างได้ครับ ผมคิดว่าฟังก์ชันนี้ไม่มีทั้งค่า min และ max นะครับ มันสามารถมากเท่าไหร่ก็ได้ และน้อยเท่าไหร่ก็ได้ ?
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้