หัวข้อ: mathcenter.hypermart .....
ดูหนึ่งข้อความ
Old 24 กันยายน 2003, 17:41
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Icon15

ไม่แน่เว็บพี่อาจจะได้เปิดต่อในเร็วนี้ก็ได้นะครับ. เพราะเมื่อวานพี่เพิ่งคุยกับเพื่อนพี่(สุจินต์) ซึ่งตอนนี้เขาเป็นอาจารย์ประจำคณะวิทยาศาสตร์จุฬาแล้ว ก็คงจะมีเนื้อที่ให้ทำเว็บในส่วนของอาจารย์ เขาก็จะไปลองดู ๆ ก่อนว่ามันจะยังไง เพราะเขาก็ไม่ค่อยรู้เกี่ยวกับตรงนี้มากเท่าไร ก็ยังไม่รับปากครับ. เพราะเขาอาจจะลืมหรือไม่ค่อยว่างเพราะต้องเตรียมเขียน course syllybus (สะกดถูกหรือเปล่าไม่รู้) ของเทอมหน้าไว้ก่อน

ถ้าได้พี่ก็คงขอโดเมนเนมตัวใหม่นะครับ. ส่วนของ Hypermart โอกาสที่จะกลับมาตรงนั้นคงเป็น 0.0% เพราะคุยกันไม่รู้เรื่องครับ. เมล์ถามตอบกันไปไม่รู้กี่รอบ เหมือนคุยกับเครื่องตอบรับอัตโนมัติ พี่ท่านจะให้จ่าย payment ท่าเดียว ไม่ยอมแก้ปัญหาที่เกิดกับเราที่เกิดขึ้นใน 2 สัปดาห์ก่อนเว็บหมดอายุ นี่เมล์ล่าสุดนี่ดูเหมือนจะได้คุยกับคนแล้ว

ส่วนปัญหาของน้อง Jamie แก้ไม่ยากครับ.ก็ดูในเมล์ที่สมัครกับเราไว้(ถ้ายังไม่ลบทิ้ง) หรือไม่ก็ส่งเมล์มาบอกเราได้บอกชื่อเมล์ กับ login name : เดี่ยวจะส่ง passwd ไปให้อีกทีครับ.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้