ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 กรกฎาคม 2004, 16:42
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Icon15

เข้าหน้าหลักไม่ได้ แต่มาบอร์ดได้ แปลกดีนะครับ. สงสัยคงเป็นเพราะปัญหาเรื่อง Dns มันยัง Resolve ไม่ทั่วโลก. น้อง Alpha ใช้คอมส่วนตัวหรือเปล่าครับ. ถ้าคอมส่วนตัวหลังจาก Load หน้าแรกได้เต็ม ๆ ครั้งหนึ่ง ครั้งต่อ ๆ ไปมันจะเร็วครับ. ตอนแรกพี่ก็รู้สึกว่าเข้าหน้าแรกช้า แต่ตอนนี้รู้สึกเร็วปรื๋อแล้ว. อย่างไรก็ดีลองดูต่อไปอีกหน่อย ถ้ามีปัญหาอะไรก็บอกมาอีกทีครับ.