ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 พฤษภาคม 2005, 14:30
promath promath ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

promath is on a distinguished road
Arrow ปัญหาเรื่องเทคนิค

ตอนนี้ผมกำลังศึกษาและค้นหาวิธีการที่จะพิมพ์เศษส่วนให้สละสลวยเหมือนกับพี่ ๆ ต้องทำเช่นไรครับ พอทดลองแบบธรรมดาแล้ว มันไม่สวยเลยครับ (ดูผลได้ที่หัวข้อปัญหาคณิตศาสตร์ ของ promath) หรือเป็นเพราะผมติดตั้งฟอนต์ของ LaTex ลงไป มันเลยแสดงผลไม่สวยดังที่ใจคิดครับ มีพี่ ๆ คนใดบอกผมได้บ้างครับเนี่ย
ดูผลที่ผมลองทำ (เป็นรูปที่แสดงผลจากหน้าจอผมเองครับ)