ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 กันยายน 2012, 18:55
coolmost's Avatar
coolmost coolmost ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

coolmost is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ จูกัดเหลียง View Post
ข้อ 8.น่าจะตอบ $48(\pi-1)$ มั้งครับ
#7 ไม่โหดหรอกครับ ผมอยู่ปีสุดท้ายที่จะได้สอบ สอวน.เเล้วล่ะ
#8 ต้องฝึกเเล้วล่ะครับ อีกอย่างผมเชื่อว่าโลกนี้ไม่มีคนเก่ง (จะมีก็เเต่คนที่มีประสบการณ์กว่า เเค่นั้นเองครับ)
ปล.ขอนเเก่นนี่เขียนเเสดงวิธีทำเหรอครับ
ช่วยแสดงวิธีทำข้อ 8 ด้วยครับ ว่าทำไมต้อง -1 อะ
ตอบ : ขอนแก่นแสดงวิธีทำครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้