ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 ธันวาคม 2005, 09:47
prachya prachya ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

prachya is on a distinguished road
เห็นด้วยกับตัว link เข้าเว็บบอร์ดนะครับ เพราะผมก้อเข้าเว็บนี้มานานแล้วเหมือนกัน แต่เพิ่งจะรู้ว่ามีบอร์ดนี่เอง มันไม่ค่อยเด่นเลยอ่ะครับ ถ้าใครสังเกตไม่ดีจะไม่เห็นเลย

ด้านคำสั่ง Latex ก้อ พิมพ์ลำบากก้อจริงครับ ก่าจะโพสข้อความนึง บางทีเกือบ 20 นาที แต่ก้อมะมี idea แก้ปัญหาเหมือนกานครับ ><

ปล. รบกวนถามพี่ top หน่อยครับ(อานนี้มะเกี่ยวกะบอร์ด)ว่า เจ้า winplot ที่โหลดมา มานเปงฝรั่งเศสจ๋าเลยครับ กดผิดๆถูกๆ แต่ในเว็บพี่มานเป็น v. eng พี่พอจะมี link version Eng มะครับ (ผมหามะเจอง่า) หรือมีวิธีแก้ทางไหนได้มั่งครับ อ่านฝรั่งเศสมะออก แหะๆ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้