ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 มกราคม 2006, 08:55
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
ผมเจอปัญหาอันนึงครับ คือตอนนี้เวลาใช้ Find (on This Page)... ของ IE กับหน้าที่ใช้ jsMath จะทำให้ IE แฮง อ้อ...ผมใช้ Windows 2000 ไม่ใช่ XP นะครับ

แล้วปัญหาเรื่อง search แต่ผลการหาไม่ขึ้นหน้าบางหน้าที่มีคำนั้น ก็ยังเป็นอยู่นะครับ

อ้อ...อีกเรื่องนึง คือกระทู้ที่เคยถูกปักหมุดไว้ พอเอาหมุดออกแล้วมันยังค้างอยู่แบบที่กลุ่มปัญหาคณิตศาสตร์ทั่วไปน่ะครับ

14 มกราคม 2006 09:30 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ warut
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้