ดูหนึ่งข้อความ
Old 24 กันยายน 2012, 09:05
gnap's Avatar
gnap gnap ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

gnap is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ TheMintoRB View Post
ตอนนี้อยู่ ม.3 ค่ะ แล้วก็ติดค่าย สอวน. คณิตศาสตร์ของศูนย์พระจอมเกล้าพระนครเหนือ คือตอนนี้กำลังสับสนว่า
จะไปดีไหมเพราะว่ากลัวว่าจะเสียเวลาอ่านหนังสือเตรียมสอบมหิดลฯและก็จะติวแต่พวกเนื้อหา ม.ปลายที่ไม่ได้ใช้สอบมหิดลไรประมาณนี้อ่าค่ะ รุ่นพี่ที่เคยไปค่าย สอวน. แล้วไปสอบมหิดลฯ มันเป็นแนวเดียวกันรึเปล่าค่ะ เคยถามพวกรุ่นพี่บอกว่ามันช่วยได้เยอะ จริงหรือเปล่าค่ะ ตอนนี้กำลังสับสนมากเพราะว่าอาจารย์ที่ไปเรียนพิเศษบอกว่ามันไม่ตรงกับที่ใช้สอบ รุ่นพี่ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะว่าจะไปหรือไม่ไปดี แจงรายละเอียดด้วยยิ่งดีค่ะ
ตกลงไปหรือเปล่าครับ

เอาน่า..นี่แค่สนามเดียว,ถือว่าฟาดเคราะห์ละกัน
สนามหน้าต้องดีแน่[เคราะห์โดนฟาดไปเกลี้ยงแล้วนี่นา]
สู้ๆ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้