ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 กันยายน 2012, 16:56
Mathematicism Mathematicism ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

Mathematicism is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nooonuii View Post
จริงๆแล้วสยามนครินทร์เป็นร้านขายเครื่องเขียนและอุปกรณ์การศึกษาครับ สาขาเก่าเปิดมานานมากแล้วตอนผมมาเรียนที่หาดใหญ่ก็มีร้านนี้อยู่แล้ว ห้างที่เห็นเป็นสยามนครินทร์ใหม่ครับ จึงยังคง concept เดิมของร้านไว้แต่มีอย่างอื่นเข้ามาใส่ด้วยเพราะห้างใหญ่มาก ไม่แน่ใจว่าร้านเก่ายังอยู่มั้ย
ไม่อยู่แล้วครับ

ปล. โชคดีแต่เตี้ยมกับโชคดีติ่มซำ เขาเป็นญาติๆกันครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้