ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 ตุลาคม 2012, 16:00
Pain 7th Pain 7th ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

Pain 7th is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ จูกัดเหลียง View Post
น้องเจ ยอดอัจฉริยะ ข้อเเรกจะ Inverse modulo ไงอ่ะครับ ใบ้พี่หน่อย
มั่วๆไปเเบนี้ได้ป่ะครับ
จริงๆ มันไม่ต้อง inverse modulo เลยครับแค่ FLT ก็โอเคแล้วครับ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Beatmania View Post
@พี่ Jr. เอา (x-y) ไปคูณครับ แล้วก็ใช้ FLT นิดนึง
ข้อ 4. ต้องส่อง จน. เฉพาะปะครับ ???
ยังไม่บอกดีกว่าครับเพราะพี่รู้ว่าน้องได้แล้ว บอกไปเดี๋ยวคนอื่นหมดสนุก

ปล. น้องไปค่าย สสวท มาก็เอาโจทย์มาแชร์หน่อยนะครับ

11 ตุลาคม 2012 16:02 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Pain 7th
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้