ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 ตุลาคม 2012, 19:25
lnพwsะบุ๑sสุ๑xล่o's Avatar
lnพwsะบุ๑sสุ๑xล่o lnพwsะบุ๑sสุ๑xล่o ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

lnพwsะบุ๑sสุ๑xล่o is on a distinguished road
Default มาราธอนคณิตศาสตร์ ม.ต้น+ม.ปลาย

mathcenter ดูเงียบเหงา ผมว่าเรามาเล่นตอบโจทย์มันๆ กันดีกว่าครับ

กฏ คือ
1.คนที่ตอบถูก พร้อมแสดงวิธีทำ ต้องตั้งโจทย์ข้อต่อไป
2.เขียนเลขข้อทุกครั้ง
3.ตั้งโจทย์เฉพาะ ม ต้น หรือ มปลาย เท่านั้น ระดับความยากง่าย ขนาดไหนก็ได้ครับ
ต้องสามารถใช้ความรู้ ม ต้น ม ปลาย ทำได้ ซึ่งไม่รวมความรู้จากค่ายโอลิมปิกครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้