หัวข้อ: MathJax 2
ดูหนึ่งข้อความ
Old 23 ตุลาคม 2012, 20:14
TOP's Avatar
TOP TOP ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

TOP is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ lek2554 View Post
เครื่องผมก็ยังไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงครับ

IE ผมไม่ได้ใช้อยู่แล้ว เพราะเต่าคลาน (เพียงแต่ font สวย อ่านสบายตาดี)

firefox ไม่มีปัญหาเรื่อง font แต่ยังไม่ติดจรวด

chrome วิ่งฉิว แต่ทำไม font เครื่องผมเป็นเส้นบาง

ปล. สมาชิกท่านอื่นๆ เป็นยังไงกันบ้างครับ
อืมผมเพิ่งพบว่าค่าที่ลองตั้งไปมันไม่ถูกนำมาใช้ ตอนนี้ทดสอบแล้วว่าถูกนำมาใช้ ไม่รู้จะช่วยได้บ้างไหมนะครับ
เพิ่งสังเกตเห็นว่า MathJax 2.1 ออกตัวจริงแล้ว จึงถือโอกาสอัพเดทไปในตัว
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้