หัวข้อ: MathJax 2
ดูหนึ่งข้อความ
Old 26 ตุลาคม 2012, 00:43
TOP's Avatar
TOP TOP ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

TOP is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
ipad 1 มรดกตกทอดจากลูก

os 4.3.1 ยังไม่ได้ up เป็น 5.1.1 รอลูกมาทำให้ (jail อยู่)

อย่างอื่นอ่านได้ ยกเว้นที่เป็น latex

[Math Processing Error]
วันนี้ผมลองทดสอบกับโทรศัพท์หลายรุ่นทั้งที่เป็น Android 2 หรือไม่ก็ Symbian สามารถแสดงผลได้นะครับ เพียงแต่ครั้งแรกมันจะ Error (ไม่แน่ใจว่าเป็นที่เน็ตมันช้าเกินไปรึเปล่า) และแสดงข้อความผิดพลาดแบบที่คุณ banker เห็น แต่หลังจากสั่ง Refresh อีกครั้ง ทุกอย่างก็ทำงานได้ตามปกติ รวมถึงการอ่านหน้าเว็บหลังจากนั้นก็ปกติดีครับ

เมื่อสักครู่ฝากน้องชายทดสอบบน iPad1 iOS4.3.2 ก็แสดงผลได้ปกติแบบเดียวกับ iPhone3GS ครับ จึงอยากให้คุณ banker ลอง Refresh หน้าเว็บที่ Error สักสองสามครั้ง ถ้ายังไม่ได้ก็อาจต้องลองหาวิธี Clear Cache หวังว่าอาการดังกล่าวจะหายไปนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้