หัวข้อ: MathJax 2
ดูหนึ่งข้อความ
Old 26 ตุลาคม 2012, 14:14
banker banker ไม่อยู่ในระบบ
เทพเซียน

banker is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ TOP View Post
วันนี้ผมลองทดสอบกับโทรศัพท์หลายรุ่นทั้งที่เป็น Android 2 หรือไม่ก็ Symbian สามารถแสดงผลได้นะครับ เพียงแต่ครั้งแรกมันจะ Error (ไม่แน่ใจว่าเป็นที่เน็ตมันช้าเกินไปรึเปล่า) และแสดงข้อความผิดพลาดแบบที่คุณ banker เห็น แต่หลังจากสั่ง Refresh อีกครั้ง ทุกอย่างก็ทำงานได้ตามปกติ รวมถึงการอ่านหน้าเว็บหลังจากนั้นก็ปกติดีครับ

เมื่อสักครู่ฝากน้องชายทดสอบบน iPad1 iOS4.3.2 ก็แสดงผลได้ปกติแบบเดียวกับ iPhone3GS ครับ จึงอยากให้คุณ banker ลอง Refresh หน้าเว็บที่ Error สักสองสามครั้ง ถ้ายังไม่ได้ก็อาจต้องลองหาวิธี Clear Cache หวังว่าอาการดังกล่าวจะหายไปนะครับ
refresh แล้วก็ไม่ work ครับ ส่วน Clear Cache ทำไม่เป็นครับ

ความรู้เป็นสิ่งเดียวที่ยิ่งให้ ยิ่งมีมาก

รู้อะไรไม่สู้ รู้จักพอ
(ยกเว้นความรู้ ไม่ต้องพอก็ได้ หาไว้มากๆแหละดี)
(แต่ก็อย่าให้มากจนท่วมหัว เอาตัวไม่รอด)
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้