ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 พฤศจิกายน 2012, 21:01
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Icon18

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Ai-Ko View Post
คุณ gon ยังจำได้มั้ยเจ้าคะว่า ม. อะไร คือสนใจฉบับเก่าๆ มากเจ้าค่ะ
อาจจะเป็นเว็บหอสมุด จอห์น เอฟ เคเนดี ของ ม.สงขลา แต่ผมไม่แน่ใจนะครับ

เพราะเลือนลางเต็มที ผมย้อนเวลาเป็นภาพในสมองถอยกลับมาได้เต็มที่เท่านี้

เว็บของเก่าอาจจะลบทิ้งแล้วเปลี่ยนทำใหม่ไปแล้ว

ไฟล์ก็อาจจะไม่ได้ทำลิงก์หรือหาไม่เจอแล้ว

ถ้าผมหาเจอไล์ที่เคยโหลดมาบางบทความ ทิ้งไว้ในคอมพิวเตอร์ที่ไหนสักแห่ง

ผมจะลองค้นดูใหม่ให้ครับ.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้