ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 พฤศจิกายน 2012, 16:02
FedEx FedEx ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

FedEx is on a distinguished road

ขอขอบคุณ คุณ Judi ที่ช่วยโพสต์ข้อสอบอย่างรวดเร็ว (ลูกยังกลับมาไม่ถึงบ้านเลย พ่อเห็นข้อสอบแล้ว)
และขอบคุณ อา banker และทุกท่านอย่างสูง ที่ช่วยเฉลยอย่างรวดเร็วเช่นกัน
ปีนี้เหมือนเด็กสอบน้อยลง (เนื่องจากเสียค่าสมัคร)รึเปล่าครับ
แล้วถ้าเด็กสอบน้อยลงจริงๆ สสวท.จะคัดเด็กเข้ารอบ 2 ด้วยจำนวนเท่าๆกับทุกปี (วิชาละประมาณ 1,000 คน)หรือเปล่าครับ
ข้อสอบรอบแรกปีนี้ จัดว่าง่ายหรือยากกว่า 2-3 ปีหลัง แล้วปกติ จะได้เข้ารอบ 2 ต้องได้ประมาณกี่คะแนนหรือครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้