ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 พฤศจิกายน 2012, 22:41
geophysics's Avatar
geophysics geophysics ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

geophysics is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ benzabababa View Post
ผมก็จะไปครับถ้ามี แล้วปีนี้มีมั้ยครับ
ที่ถามว่ามีมั้ยคือต่างกับสิรินธรนะครับ ยิ่งสอบมากยิ่งดี 555
หรือว่า เบญจม เป็นศูนย์สอบของ สิรินธร มึน 5555
ของโรงเรียนสิรินธร ในภาคกลาง ก็สอบที่ โรงเรียนสิรินธร นครปฐม (ตามประกาศ)
ส่วนของโรงเรียนเบญจมฯราชบุรี จัดสอบที่โรงเรียนเขาที่ราชบุรี (ที่เดียว) คงต้องโทรไปถามที่โรงเรียนหรือไม่ก็เปิด web โรงเรียนว่าปีนี้จัดสอบไหม