ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 ธันวาคม 2012, 06:37
icemonster icemonster ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

icemonster is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ TU Gifted Math#10 View Post
สั่งได้ตลอดจนกว่าจะวันสอบเข้าเตรียมจริงเลยครับ )
หรือจนกว่าหนังสือหมดนะคร๊าบเพราะทำครั้งเดียว

เปิดขายวันแรก 15 ธค ไปแล้ว น้อง ม3 ที่ไปสอบ mwits คงได้กันไปบ้างแล้ว ผู้ที่พลาดและน้อง ม2 , ม1 ที่จะซื้อเก็บ รอที่ สยาม, พญาไท นะครับ พี่จะประกาศให้ทราบอีกทีว่าจะไปวันไหน

ขอบคุณ web mathcenter ที่ให้พิ้นที่ครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้