ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 พฤษภาคม 2006, 23:22
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Thumbs up

อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ Peterpan:
ในรุ่นผมที่ขับเคี่ยวกันอยู่คือ ปวีณ กรุงเทพคริสเตียน, อภิณัฐ อนุบาลนครนครราชสีมา, สริภพ อนุบาลนครปฐม, ธนัท เซนคาเบรียล, อติกานต์ สาธิตจุฬา และผม

สมาคมคณิตศาสตร์ ชมเชย คือ ผม ปวีณ ธนัท วรมนต
ชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระเทพ ผมได้รางวัลประเภททีม เรียงคะแนน สริภพที่ 1 ผมที่ 2
สสวท. เหรียญทองแดง คือ ธนัท , อติกานต์
แข่งที่โคราช 1. ปวีณ 2. ธนัท 3.ผมและสริภพ
เพชรยอดมงกุฎ....ยังไม่รู้
จำแม่นอย่างนี้แสดงว่า ผ่านสังเวียนมาบ่อยนะครับ.
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้