ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 มกราคม 2013, 23:46
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road

อ้างอิง:
สรุปแล้วในความเห็นผมคือยากในระดับนึงในตอนนี้ แต่น่าจะเป็นข้อสอบที่พอดีในอนาคตครับ (คุณ PP_nine)
เป็นประโยคที่ฟังแล้วรู้สึกดีครับ

อ้างอิง:
มาดูกันว่าจะมีข้อใดข้อหนึ่งที่คุณpasser-byแต่งไว้ถูกหยิบแบบตรงๆไปเป็นข้อสองPAT1หรือกสพท.หรือเปล่า ซึ่งครั้งหนึ่งก็ถูกหยิบไปแล้ว (คุณกิตติ)
ข้อที่เคยเอาไปออก จริงๆ ต้นฉบับมันก็มาจากเมืองนอกครับ ผมแค่ไปเจอ แล้วก็มาเก็บไว้ใน collection

ส่วน paper นี้ ก็มีทั้ง ตั้งโจทย์เองแบบ 100 % แล้วก็มีทั้งที่เจอแล้ว adapt มาอีกทีครับ