ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 พฤษภาคม 2006, 15:02
au's Avatar
au au ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

au is on a distinguished road
ที่บอกว่า 2 ช่วงชั้น คือ ชั้นที่ 2 ,3 ป. อะไร ถึง ป.อะไรครับ และสมัครช่วงปิดเทอมใหญ่นี่นะ คือช่วงนี้ใช่ไหมครับ แล้วจะดูประกาศได้จากที่ไหน หรือดูจาก web Site อะไร สำหรับปีนี้หมดเขตไปหรือยัง แสดงว่าคุณ Peterpan เป็นเด็กราชบุรี ใช่ไหม ส่วน อ.สาธิต ที่ราชบุรีน่ะ คือ อาจารย์ชื่อ สาธิต หรือ อาจารย์ ที่รร.สาธิตราชบุรี ถ้าให้เดาแสดงว่าคุณเป็นเด็กของรร.อุดมวิทยา ใช่หรือเปล่าครับ หรือไม่ก็อนุบาลราชบุรี ทำนองนั้น
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้