ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 มกราคม 2013, 15:49
lnพwsะบุ๑sสุ๑xล่o's Avatar
lnพwsะบุ๑sสุ๑xล่o lnพwsะบุ๑sสุ๑xล่o ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

lnพwsะบุ๑sสุ๑xล่o is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Scylla_Shadow View Post
ผมมีข้อสงสัยอ่าคับ คือผมไปซื้อข้าวเหนียวให้แม่ แล้วแม่ค้าก็บอกผมว่า
หลักร้อยเลือกได้ 9
2_3 หลักสิบเลือกได้ 10
มันแปลกๆ เดี๋ยวป้าไปสับหมูก่อน
แล้วป้าแกก็หายไปเลย
ทีนี้ผมก็มานั่งคิดว่าทำไมป้าแกบอกว่าแปลก
ผมก็นึกขึ้นได้ ว่าถ้าผมเลือกจำนวน 223 มา
แล้วมันอยู่ในกรณีไหนอ่าคับ _23 หรือ 2_3 หรือ อยู่ทั้งคู่ หรือ ไม่อยู่(ตัดปัญหาชีวิต)
ผมทำผิดไปครับ ขอโทษด้วย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้