ดูหนึ่งข้อความ
Old 18 กุมภาพันธ์ 2013, 09:26
Guntitat Gun Guntitat Gun ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Guntitat Gun is on a distinguished road

ไม่แน่ใจว่าใช้ โปรแกรม Flip Album ได้รึเปล่านะครับ
(เพราะ Flip Album ใช้สร้าง e-book โดยเฉพาะ)

แต่มีอีกโปรแกรมหนึ่งที่ผมชอบใช้มากกว่าคือ Adobe Captivate ครับ
คุณ "kean" ลองเลือกดูได้ครับ (แต่ Adobe Captivate
จะใช้งานยากกว่านิดหน่อยครับ)

18 กุมภาพันธ์ 2013 09:27 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Guntitat Gun
เหตุผล: ผิด
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้