ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 กุมภาพันธ์ 2013, 19:30
ฮุฮุฮ่าๆ ฮุฮุฮ่าๆ ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

ฮุฮุฮ่าๆ is on a distinguished road
Default รุ่นพี่มหิดลครับ ช่วยคลายความสงสัยให้ผมด้วย

ผมอยากทราบครับว่า การที่จะสอบรอบสองผ่านนั้น ปีก่อนๆ พี่ๆทำได้กันประมาณกี่เปอร์เซนต์ของคะแนนเต็มครับ ถึงจะผ่านรอบสองได้อะ แล้วเขามีเกณพิจารณายังไงอีกบ้างครับ (คือเอา SAT ไปรวมกับคะแนนรวมด้วยเปล่าครับ หรือ ต้องให้คะแนนแต่ละวิชาเกิน .... เปอร์เซนต์ จึงจะผ่าน อะไรประมาณนี้ มีบ้างมั้ยครับ)
ขอบคุณครับ