ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 มีนาคม 2013, 22:29
คนที่คุณก็รู้ว่าใคร คนที่คุณก็รู้ว่าใคร ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

คนที่คุณก็รู้ว่าใคร is on a distinguished road

2. BCA=35 องศาครับ ลองจัดรูปสมการที่โจทย์ให้มาครับเเล้วพิจารณาว่าควรลากเส้นไหนให้เกิดสามเหลื่ยมคล้าย เเล้วจะได้มุมคู่นึงเท่ากันครับ (เเต่ก่อนหน้านี้ก็ต้องไล่มุมให้ครบทุกมุมก่อนนะครับ)

20 มีนาคม 2013 22:30 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ คนที่คุณก็รู้ว่าใคร
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้