หัวข้อ: Mwit VS. Triam
ดูหนึ่งข้อความ
Old 29 มีนาคม 2013, 15:40
JKGoing4Greatness™ JKGoing4Greatness™ ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

JKGoing4Greatness™ is on a distinguished road

เลือกเตรียมอุดมศึกษาครับ ^^
จากการที่ได้คุยกับรุ่นพี่หลายๆ คนที่รู้จักกัน ได้คุยกับวิทยากรที่นั่น (วิทยากรเคมีโอลิมปิก เตรียมอุดมฯ)

ทำให้รู้ว่าเตรียมฯ มีอีกหลายๆ มุมที่น่าค้นหา หรือหลายๆ มุมที่ใครหลายๆ คนไม่เคยรู้มาก่อน

ระบบสายที่นั่นก็แข็งแรงมากครับ ทั้งพี่ลำดับ พี่รหัส พี่ห้อง พี่สาย รวมทั้งลุงๆ ป้าๆ อีก :] รับรองว่าคุณ เข้ามาแล้วจะไม่เสียใจครับ ( ยกเว้นคุณจะถูกบังคับให้มาเรียน หลังจากที่ถูกบังคับให้สอบ )

ขอค้านที่ว่าเตรียมฯ สนับสนุนให้เรียนพิเศษ ...อันนั้นเป็นสิทธิของคุณครับ เด็กเตรียมฯ อีกหลายๆ คนก็ไม่ได้เรียนครับ

"...ได้ชื่อว่า ต.อ. ย่อมพอใจ พระเกี้ยวน้อยยิ่งใหญ่ตลอดกาล..."

ปล. อยากบูมแบบลายเซ็นคุณคusักคณิm รุ่นนี้ก็ Wit-Com#22 ~
ปลล. ผมก็ชอบ MWITS นะครับ โรงเรียนน่าอยู่ดี :]
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้