หัวข้อ: !!! แจก E - Book Math 1 !!!
ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 กันยายน 2006, 12:04
thee's Avatar
thee thee ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

thee is on a distinguished road
ผมมีอีกเล่มครับ เพิ่งไปเจอมา แต่เดี๋ยวไว้ผมจะ upload ลง rapidshare ก่อน อันนี้เป็นหนังสือโอลิมปิก ของอเมริกาครับ เป็นเนื้อหาเกี่ยวกับตรีโกณมิติ ล้วนๆ ครับ เล่มนี้อ่านง่ายกว่าเล่มที่แล้วครับผมว่า

103 Trigonometry Problems(From the Training of the USA IMO Team)

ลิงค์หมดอายุแล้ว โปรดดูลิงค์หน้าอื่น

19 กรกฎาคม 2007 02:04 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้