หัวข้อ: !!! แจก E - Book Math 1 !!!
ดูหนึ่งข้อความ
Old 19 กันยายน 2006, 12:50
thee's Avatar
thee thee ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

thee is on a distinguished road
ยังไงผมก็คิดว่า rapidshare ดีที่สุดอะครับ เพราะ ไฟล์เก็บไว้ได้นานครับ ส่วนอันนี้ผมก็เอามาให้อีกเล่มครับ เล่มนี้เคยโพสไปแล้วแต่หายไปไหนแล้วก็ไม่รู้ เป็นเกี่ยวกับการแก้ปัญหาโจทย์แบบต่างๆ ครับ

Problem-Solving Strategies

ปล. ใครอยากได้จริงๆ ก็ทิ้งเมล์ไว้หละกัน เดี๋ยวผมส่งไปให้ทางเมล์ เป็นไปได้ใช้เมล์ของ yahoo นะครับ เพราะเนื้อที่เก็บไฟล์ได้เยอะกว่า

ลิงค์หมดอายุแล้วครับ

19 กรกฎาคม 2007 02:06 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: Hinted added
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้