หัวข้อ: Mwit VS. Triam
ดูหนึ่งข้อความ
Old 31 มีนาคม 2013, 15:55
JKGoing4Greatness™ JKGoing4Greatness™ ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

JKGoing4Greatness™ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ computer View Post
หนูยังไม่ได้อยู่ม.3 แต่ถ้าหนูติดเตรียมฯแล้วไม่รู้ว่าจะไปอยู่ที่ไหน(เด็กต่างจังหวัด) เตรียมฯมีหอให้มั้ยคะ
ต้องไปเช่าหออยู่เองครับ (เด็กเตรียมฯ ก็อยู่หอเยอะครับ) ถ้าแถวๆ โรงเรียน ก็ค่อนข้างแพงหน่อย นอกๆ ออกไปหน่อยก็ถูกลงมาครับ (แต่ต้องตื่นแต่เช้าครับ) เคยหาข้อมูลหอพักอยู่ ส่วนใหญ่จะเดือนละ 4 พันบาทขึ้น
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้