ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 พฤษภาคม 2005, 00:25
TOP's Avatar
TOP TOP ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

TOP is on a distinguished road
Smile

คุณ nongtum เอาเวลาว่างมาปั่นการบ้านส่งรายสัปดาห์ ก็แสดงว่าเอาเวลาไม่ว่างที่ใช้ทำการบ้าน ไปทำอย่างอื่นสิครับ

เวลาว่างของผม จะดูหนังอยู่ที่บ้าน เล่นเน็ต เขียนบทความ พัฒนาเว็บบอร์ด นำแผ่นหนัง DVD มาแปลงเป็น DivX เก็บไว้ หากเรื่องใดถูกใจมากก็แปล subtitle ให้เป็นภาษาไทย หรือบางทีก็แปลงเป็น VCD ส่งกลับไปให้ทางบ้านที่สุไหงโก-ลก (แต่หลังจากนี้ไม่ต้องแปลงเป็น VCD แล้วครับ ผมซื้อเครื่องเล่น DVD ที่เล่น Mp3, Wma, DivX, XViD, OGM, 3Gp ได้ ส่งไปให้ที่บ้านเลย ) ช่วงนี้ก็หมั่นออกกำลังกายครับ

เว็บบอร์ดคณิตศาสตร์อื่นๆ ผมไม่เคยเข้าไปใช้บริการ จึงเปรียบเทียบไม่ได้ว่ามีระบบข้างในเป็นอย่างไร ใครรู้ช่วยบอกด้วยครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้