ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 มิถุนายน 2005, 18:37
tana's Avatar
tana tana ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

tana is on a distinguished road
อืม salamander นี่ชื่อเหมือนเกมส์นึงของแฟมิคอมเมื่อก่อนเลยครับ เป็นเกมส์จรวดไล่ยิง คุณ warut นี่เก่งจริงๆนะครับ เรื่องปลาแปลกๆ แบบนี้ยังรู้จักด้วยอ่า นับถือครับ

บทความของผมที่พี่กรลงให้ ในหน้าที่ 2 ตอนท้าย พี่กรไปลงซ้ำกับตอนท้ายของหน้าที่ 1 ที่เป็นการพิสูจน์น่ะครับ ช่วยเอาช่วงท้ายของหน้าที่ 2 ออกด้วยนะครับ ไม่งั้นเดี๋ยวคนเข้ามาอ่านเค้าจะงงกัน ขอบคุณครับ

ปล. ตอนนี้พี่กรเข้าไปเป็นหนึ่งในทีมงานของ My maths แล้วหรือครับ เป็นฝ่าย Editors คู่กับ คุณ สนอง เสาทอง

07 มิถุนายน 2005 09:29 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ tana
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้